Tải về

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

ITA Campionato Primavera 1

ITA Campionato Primavera 1

Hiệp 1

20:00

45'

Fiorentina U19
Fiorentina U19
0-0
Bologna U19

Bologna U19

1
0-0
UEFA European U17 Women's Championship

UEFA European U17 Women's Championship

Hiệp 1

20:00

45'

Israel U17(w)
Israel U17(w)
3-1
Albania U17 (w)

Albania U17 (w)

3-1
EGY Women's Premier League

EGY Women's Premier League

Hiệp 1

19:30

48'

Tut Ankh Amun (W)
Tut Ankh Amun (W)
1-0
Pyramids FC (W)

Pyramids FC (W)

0-0
Brazilian Campeonato Paulista A4

Brazilian Campeonato Paulista A4

Hiệp 1

01:00

FT

CA Joseense
CA Joseense
2-0
ska brasil

ska brasil

1-0
SPA Ladies Premier League C

SPA Ladies Premier League C

Hiệp 1

00:00

FT

Alhama CF B (W)
Alhama CF B (W)
4-0
Real Betis B (w)

Real Betis B (w)

1-0
VIE University National Championship

VIE University National Championship

Hiệp 1

14:15

FT

Thuy Loi UNIVERSITY
Thuy Loi UNIVERSITY
7-0
Phuong Dong University

Phuong Dong University

3-0
BRA Paulista Serie B

BRA Paulista Serie B

Hiệp 1

01:00

FT

CA Joseense
CA Joseense
2-0
SKA Brasil

SKA Brasil

1-0
TUR First League

TUR First League

Hiệp 1

23:00

FT

Eyupspor
Eyupspor
3-2
Sakaryaspor

Sakaryaspor

1-0
BRA Campeonato Mineiro Division 1

BRA Campeonato Mineiro Division 1

Hiệp 1

02:00

FT

Itabirito
Itabirito
2-2
CA Patrocinense

CA Patrocinense

0-0
ICPD Premier Division

ICPD Premier Division

Hiệp 1

01:00

FT

Zoman FC
Zoman FC
3-2
Stella Club Adjame

Stella Club Adjame

0-2
EGY Women's Premier League

EGY Women's Premier League

Hiệp 1

18:20

FT

Al Majd (W)
Al Majd (W)
2-3
Delphi SC (w)

Delphi SC (w)

2-1
Bangladesh Dvision 2

Bangladesh Dvision 2

Hiệp 1

14:00

FT

PWD SC
PWD SC
2-0
Uttara Dhaka

Uttara Dhaka

0-0
KSA Professional League

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al-Shabab FC
Al-Shabab FC
2-3
Al Nassr FC

Al Nassr FC

1-1
ISR Premier League

ISR Premier League

Hiệp 1

01:00

FT

Ashdod MS
Ashdod MS
0-5
Maccabi Haifa

Maccabi Haifa

0-5
Hiệp 1

23:00

FT

SK Rapid Wien
SK Rapid Wien
3-0
Austria Vienna

Austria Vienna

3-0

23:00

FT

Rukh Vynnyky
Rukh Vynnyky
1-1
Polissya Zhytomyr

Polissya Zhytomyr

1-1

23:00

FT

Baniyas Club
Baniyas Club
0-1
Al-Ain SFC

Al-Ain SFC

0-0

23:00

FT

Istanbulspor
Istanbulspor
0-2
Besiktas JK

Besiktas JK

0-1

23:00

FT

Pontevedra
Pontevedra
1-3
Zamora CF

Zamora CF

0-1

23:00

FT

Gimnastica Torrelavega
Gimnastica Torrelavega
1-0
CD Covadonga

CD Covadonga

0-0

23:00

FT

CD Tudelano
CD Tudelano
0-0
Utebo FC

Utebo FC

0-0

23:00

FT

Eyupspor
Eyupspor
3-2
Sakaryaspor

Sakaryaspor

1-0

23:00

FT

Olympiakos Piraeus
Olympiakos Piraeus
2-1
Asteras Tripolis

Asteras Tripolis

0-1

23:00

FT

Szombathelyi Haladas
Szombathelyi Haladas
2-1
Duna-Tisza

Duna-Tisza

1-0

23:00

FT

Kazincbarcika
Kazincbarcika
1-1
Vasas FC

Vasas FC

0-1

23:00

FT

Szeged 2011 FC
Szeged 2011 FC
2-0
BVSC Zuglo

BVSC Zuglo

1-0

23:00

FT

Skenderbeu Korca
Skenderbeu Korca
1-0
Partizani Tirana

Partizani Tirana

1-0

23:00

FT

Sevojno Uzice
Sevojno Uzice
0-2
Mladost Novi Sad

Mladost Novi Sad

0-0

23:00

FT

Manzanares FS Futsal
Manzanares FS Futsal
3-3
Peniscola Futsal

Peniscola Futsal

0-0

23:00

FT

Cerdanyola del Valles
Cerdanyola del Valles
1-1
Hercules

Hercules

0-0

23:00

FT

Lleida
Lleida
0-1
CF Badalona

CF Badalona

0-0

23:00

FT

Sant Andreu
Sant Andreu
3-0
UD Alzira

UD Alzira

1-0

23:00

FT

R. B. Linense
R. B. Linense
0-0
Cadiz B

Cadiz B

0-0

23:00

FT

Orihuela CF
Orihuela CF
2-0
CA Antoniano

CA Antoniano

1-0

23:00

FT

CD San Roque de Lepe
CD San Roque de Lepe
1-1
Manchego Ciudad

Manchego Ciudad

1-1

23:00

FT

Villanovense
Villanovense
2-1
CD Illescas

CD Illescas

1-0

23:00

FT

Al Hilal Benghazi
Al Hilal Benghazi
2-1
USM Alger

USM Alger

1-0

23:00

FT

Abu Salim
Abu Salim
1-2
Zamalek

Zamalek

0-1

23:00

FT

Academica Do Lobito
Academica Do Lobito
2-3
Rivers United

Rivers United

1-2

23:00

FT

Ghana Dream FC
Ghana Dream FC
1-0
Club Africain

Club Africain

0-0

23:00

FT

Stade Malien
Stade Malien
1-0
Diables Noirs

Diables Noirs

0-0

23:00

FT

Solares
Solares
0-0
CD Naval

CD Naval

0-0

23:00

FT

CF Vimenor
CF Vimenor
3-0
SD Revilla

SD Revilla

1-0

23:00

FT

Atletico Espeleno
Atletico Espeleno
1-2
CD Pozoblanco

CD Pozoblanco

0-1

23:00

FT

Lucena CF
Lucena CF
2-0
Bollullos CF

Bollullos CF

2-0

23:00

FT

Kaizer Chiefs
Kaizer Chiefs
0-0
Milford

Milford

0-0

23:00

FT

BST Galaxy
BST Galaxy
0-2
Real Banjul

Real Banjul

0-2

23:00

FT

SD San Ignacio
SD San Ignacio
4-4
Aurrera Ondarroa

Aurrera Ondarroa

2-1

23:00

FT

Bergantinos CF
Bergantinos CF
2-0
UD Barbadas

UD Barbadas

0-0

23:00

FT

Arosa SC
Arosa SC
0-0
Polvorin

Polvorin

0-0

23:00

FT

Palencia
Palencia
0-0
CD La Virgen Del Camino

CD La Virgen Del Camino

0-0

23:00

FT

CD Utrillas
CD Utrillas
1-2
CA Monzon

CA Monzon

0-2

23:00

FT

Huracan de Balazote
Huracan de Balazote
0-1
UB Conquense

UB Conquense

0-0

23:00

FT

CF Ciudad Cieza
CF Ciudad Cieza
1-1
Deportiva Minera

Deportiva Minera

1-1

23:00

FT

CD Don Alvaro
CD Don Alvaro
3-2
Jerez

Jerez

0-1

23:00

FT

CF Gazte Berriak U19
CF Gazte Berriak U19
4-1
Cultural de Durango U19

Cultural de Durango U19

1-0

23:00

FT

Rabo Peixe
Rabo Peixe
0-0
Peniche

Peniche

0-0

23:00

FT

CD Coria
CD Coria
2-1
CF Jaraiz

CF Jaraiz

2-0

23:00

FT

Tomelloso
Tomelloso
2-2
CD Tarancon

CD Tarancon

0-0

23:00

FT

CF Alondras
CF Alondras
2-1
Rapido de Bouzas

Rapido de Bouzas

0-0

23:00

FT

UD Somozas
UD Somozas
2-3
Viveiro CF

Viveiro CF

0-0

23:00

FT

Malaga B
Malaga B
5-0
CD Torreperogil

CD Torreperogil

3-0

23:00

FT

Don Benito
Don Benito
1-0
CD Diocesano

CD Diocesano

0-0

23:00

FT

CD Marchamalo
CD Marchamalo
0-0
Toledo

Toledo

0-0

23:00

FT

AD San Clemente
AD San Clemente
1-1
Villarrubia CF

Villarrubia CF

0-1

23:00

FT

La Solana
La Solana
2-0
CD Azuqueca

CD Azuqueca

0-0

23:00

FT

Caravaca CF
Caravaca CF
2-1
UCAM Murcia CF B

UCAM Murcia CF B

0-0

23:00

FT

CD Arnedo
CD Arnedo
4-0
CD Tedeon

CD Tedeon

2-0

23:00

FT

Arenas Armilla
Arenas Armilla
0-0
Atletico Mancha real

Atletico Mancha real

0-0

23:00

FT

Lusitania
Lusitania
3-1
Benfica C.Branco

Benfica C.Branco

1-1

23:00

FT

Liberia U20
Liberia U20
5-1
Sierra Leone U20

Sierra Leone U20

2-1

23:00

FT

Alfaro
Alfaro
4-1
Vianes

Vianes

2-1

23:00

FT

Club Deportivo CDH
Club Deportivo CDH
0-6
Tuzos Pachuca

Tuzos Pachuca

0-0

23:05

FT

PSG
PSG
1-1
Stade Rennais FC

Stade Rennais FC

0-1

23:10

FT

Panevezys
Panevezys
0-0
Transinvest

Transinvest

0-0

23:15

FT

ASC Snim
ASC Snim
1-1
Chemal FC

Chemal FC

0-0

23:30

FT

Korona Kielce
Korona Kielce
3-3
Legia Warszawa

Legia Warszawa

1-2

23:30

FT

HNK Gorica
HNK Gorica
1-0
Slaven Belupo

Slaven Belupo

0-0

23:30

FT

Ujpest
Ujpest
0-5
Ferencvarosi TC

Ferencvarosi TC

0-2

23:30

FT

FK Dečić
FK Dečić
1-1
OFK Petrovac

OFK Petrovac

0-0

23:30

FT

Borussia Dortmund
Borussia Dortmund
2-3
TSG Hoffenheim

TSG Hoffenheim

2-1

23:30

FT

NŠ Mura
NŠ Mura
0-0
Radomlje

Radomlje

0-0

23:30

FT

Sport Podbrezova
Sport Podbrezova
0-0
Dunajska Streda

Dunajska Streda

0-0

23:30

FT

IK Brage
IK Brage
0-0
IK Sirius FK

IK Sirius FK

0-0

23:30

FT

IFK Norrkoping
IFK Norrkoping
4-0
Utsiktens BK

Utsiktens BK

1-0

23:30

FT

Wallidan FC
Wallidan FC
1-3
Falcons FC

Falcons FC

1-0

23:30

FT

Marimoo
Marimoo
0-0
Gambia Armed Force

Gambia Armed Force

0-0

23:30

FT

Magni
Magni
1-2
Fjardabyggd Leiknir

Fjardabyggd Leiknir

1-1

23:30

FT

Caudal
Caudal
2-0
Aviles Stadium CF

Aviles Stadium CF

1-0

23:30

FT

L'Entregu CF
L'Entregu CF
2-2
UD Llanera

UD Llanera

1-2

23:30

FT

Club Deportivo Tropezon
Club Deportivo Tropezon
2-3
Castro

Castro

1-1

23:30

FT

Tevragh Zeina FC
Tevragh Zeina FC
1-1
AS Garde Nationale

AS Garde Nationale

0-0

23:30

FT

Guediawaye
Guediawaye
0-0
ASC Jaraaf

ASC Jaraaf

0-0

23:30

FT

US Ouakam Dakar
US Ouakam Dakar
1-4
Pikine

Pikine

1-3

23:30

FT

Generation Foot
Generation Foot
1-1
Mbour

Mbour

0-1

23:30

FT

Linguere
Linguere
1-0
Casamance

Casamance

0-0

23:30

FT

CD Bullense
CD Bullense
0-2
Muleno CF

Muleno CF

0-1

23:30

FT

Motril
Motril
0-0
Real Jaen CF

Real Jaen CF

0-0

00:00

FT

Aarhus AGF
Aarhus AGF
2-3
Midtjylland

Midtjylland

1-1

00:00

FT

1. FC Slovácko
1. FC Slovácko
1-3
Sparta Praha

Sparta Praha

1-1

00:00

FT

Resovia Rzeszow
Resovia Rzeszow
1-0
Zaglebie Sosnowiec

Zaglebie Sosnowiec

1-0

00:00

FT

Lecce
Lecce
0-4
Inter Milan

Inter Milan

0-1

00:00

FT

Barakaldo CF
Barakaldo CF
5-0
Real Sociedad C

Real Sociedad C

2-0

00:00

FT

Al-Shabab FC
Al-Shabab FC
2-3
Al Nassr FC

Al Nassr FC

1-1

00:00

FT

FC Barcelona Atlètic
FC Barcelona Atlètic
4-0
Cultural Leonesa

Cultural Leonesa

2-0

00:00

FT

Atletico Sanluqueno
Atletico Sanluqueno
0-0
Algeciras

Algeciras

0-0

00:00

FT

Al Duhail
Al Duhail
2-2
Al-Arabi SC

Al-Arabi SC

0-0

00:00

FT

Al Rayyan
Al Rayyan
2-1
Al Shamal

Al Shamal

0-0

00:00

FT

Ittihad Alexandria SC
Ittihad Alexandria SC
0-0
National Bank Egypt SC

National Bank Egypt SC

0-0

00:00

FT

CF Badalona B
CF Badalona B
0-2
UE Olot

UE Olot

0-1

00:00

FT

CD Zacapa
CD Zacapa
2-2
Guastatoya

Guastatoya

2-1

00:00

FT

FC Inter Nouakchott
FC Inter Nouakchott
3-0
ASC Entou

ASC Entou

3-0

00:00

FT

CSD Solola
CSD Solola
0-4
Juventud Copalera

Juventud Copalera

0-1

00:00

FT

Santa Lucia FC
Santa Lucia FC
4-1
Quiche FC

Quiche FC

2-0

00:00

FT

Nueva Concepcion
Nueva Concepcion
1-2
Deportivo San Pedro

Deportivo San Pedro

0-1

00:00

FT

CD Puerto de Iztapa
CD Puerto de Iztapa
3-1
Marquense

Marquense

0-0

00:00

FT

Cuilapa FC
Cuilapa FC
1-0
Deportivo Barberena FC

Deportivo Barberena FC

0-0

00:00

FT

Aurora F.C.
Aurora F.C.
4-1
Deportivo Mictlan

Deportivo Mictlan

1-1

00:00

FT

FAR Rabat
FAR Rabat
3-0
UTS Union Touarga Sport Rabat

UTS Union Touarga Sport Rabat

0-0

00:00

FT

Santos Laguna U23
Santos Laguna U23
3-0
Mazatlan FC U23

Mazatlan FC U23

2-0

00:00

FT

Aris Limassol
Aris Limassol
1-2
Omonia Nicosia FC

Omonia Nicosia FC

1-2

00:00

FT

Pafos FC
Pafos FC
0-1
AEK Larnaca

AEK Larnaca

0-1

00:00

FT

Guadalupe FC
Guadalupe FC
1-3
Escorpiones Belen

Escorpiones Belen

0-0

00:00

FT

Ejido
Ejido
0-1
Polideportivo Almeria

Polideportivo Almeria

0-1

00:00

FT

Alhama CF B (W)
Alhama CF B (W)
4-0
Real Betis B (w)

Real Betis B (w)

1-0

00:00

FT

malta(w)
malta(w)
1-1
Belarus (w)

Belarus (w)

0-0

00:00

FT

Caja Oblatos CFD
Caja Oblatos CFD
2-1
CD Mexiquense

CD Mexiquense

1-0

00:00

FT

Deportiva Venados II
Deportiva Venados II
1-1
CD Pioneros Junior

CD Pioneros Junior

1-0

00:00

FT

ADR Jicaral
ADR Jicaral
2-0
AD Carmelita

AD Carmelita

1-0

00:00

FT

Once Lobos Chalchuapa
Once Lobos Chalchuapa
0-0
Tiburones de Sonsonate

Tiburones de Sonsonate

0-0

00:15

FT

AD Sarchi
AD Sarchi
2-2
Quepos Cambute FC

Quepos Cambute FC

0-2

00:30

FT

Las Palmas
Las Palmas
1-1
Osasuna

Osasuna

0-0

00:30

FT

Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
2-1
Standard Liege

Standard Liege

2-0

00:30

FT

FC Cartagena
FC Cartagena
0-1
Elche

Elche

0-0

00:30

FT

Aris Thessaloniki
Aris Thessaloniki
2-0
Volos NPS

Volos NPS

1-0

00:30

FT

FC Pas de la Casa
FC Pas de la Casa
0-1
Penya Encarnada

Penya Encarnada

0-0

00:30

FT

Vojvodina Novi Sad
Vojvodina Novi Sad
0-0
FK Spartak Zlatibor Voda

FK Spartak Zlatibor Voda

0-0

00:30

FT

US Fiorenzuola
US Fiorenzuola
1-1
USD Virtus Verona

USD Virtus Verona

1-0

00:30

FT

Nuova Monterosi
Nuova Monterosi
1-1
Avellino

Avellino

0-1

00:30

FT

Potenza
Potenza
1-0
Giugliano

Giugliano

1-0

00:30

FT

US Casertana 1908
US Casertana 1908
2-1
FB Brindisi 1912

FB Brindisi 1912

1-0

01:00

FT

FCSB
FCSB
3-2
FC Botosani

FC Botosani

1-0

01:00

FT

Ashdod MS
Ashdod MS
0-5
Maccabi Haifa

Maccabi Haifa

0-5

01:00

FT

Benfica
Benfica
4-0
Portimonense

Portimonense

0-0

01:00

FT

Gil Vicente
Gil Vicente
1-1
FC Porto

FC Porto

0-0

01:00

FT

Panathinaikos
Panathinaikos
1-1
AE Kifisias

AE Kifisias

1-0

01:00

FT

CD Lugo
CD Lugo
0-0
Fuenlabrada

Fuenlabrada

0-0

01:00

FT

Molynes United
Molynes United
2-4
Dunbeholden FC

Dunbeholden FC

2-1

01:00

FT

Toluca
Toluca
2-0
Club Tijuana

Club Tijuana

0-0

01:00

FT

CA Joseense
CA Joseense
2-0
ska brasil

ska brasil

1-0

01:00

FT

San Benito FC
San Benito FC
0-0
Sacachispas GT

Sacachispas GT

0-0

01:00

FT

Zoman FC
Zoman FC
3-2
Stella Club Adjame

Stella Club Adjame

0-2

01:00

FT

CA Joseense
CA Joseense
2-0
SKA Brasil

SKA Brasil

1-0

01:00

FT

Montaneses FC
Montaneses FC
2-2
Reboceros de La Piedad

Reboceros de La Piedad

2-1

01:10

FT

Deportivo Ayutla
Deportivo Ayutla
0-0
Siquinala FC

Siquinala FC

0-0

01:15

FT

KAS Eupen
KAS Eupen
0-2
Cercle Brugge

Cercle Brugge

0-0

01:15

FT

Francs Borains
Francs Borains
2-1
Zulte-Waregem

Zulte-Waregem

0-0

01:30

FT

FC Augsburg
FC Augsburg
2-1
SC Freiburg

SC Freiburg

0-1

01:30

FT

SC Freiburg II
SC Freiburg II
1-0
SV Waldhof Mannheim

SV Waldhof Mannheim

1-0

01:30

FT

KF Fjallabyggdar
KF Fjallabyggdar
3-3
HotturHuginn

HotturHuginn

2-2

01:30

FT

planaltina
planaltina
0-3
Brasiliense

Brasiliense

0-1

01:30

FT

Real FC
Real FC
1-0
SE Santa Maria

SE Santa Maria

1-0

01:30

FT

Capital CF
Capital CF
3-0
Ceilandense

Ceilandense

1-0

01:30

FT

Nova Venecia FC
Nova Venecia FC
0-2
Rio Branco ES

Rio Branco ES

0-2

01:30

FT

America SE
America SE
0-1
Olimpico EC Itabaianinha

Olimpico EC Itabaianinha

0-0

01:30

FT

AD Carmopolis
AD Carmopolis
2-3
Dorense SE

Dorense SE

0-1

01:30

FT

Pontevedra CF B
Pontevedra CF B
1-0
CSD Arzua

CSD Arzua

0-0

01:30

FT

College Europa
College Europa
0-1
Europa Point

Europa Point

0-0

01:45

FT

Atletico Grau
Atletico Grau
2-2
AD Tarma

AD Tarma

0-2

02:00

FT

Volendam
Volendam
0-4
SC Heerenveen

SC Heerenveen

0-1

02:00

FT

Osasuna Promesas
Osasuna Promesas
0-4
Deportivo La Coruna

Deportivo La Coruna

0-2

02:00

FT

CF Intercity
CF Intercity
1-3
CD Linares Deportivo

CD Linares Deportivo

1-1

02:00

FT

SOA Renaissante
SOA Renaissante
0-0
Sagrada Esperanca

Sagrada Esperanca

0-0

02:00

FT

Sekhukhune United
Sekhukhune United
0-0
Renaissance Sportive de Berkane

Renaissance Sportive de Berkane

0-0

02:00

FT

Juazeirense
Juazeirense
1-2
Bahia

Bahia

1-1

02:00

FT

UMF Vidir
UMF Vidir
3-2
Reynir Sandgerdi

Reynir Sandgerdi

1-1

02:00

FT

CR Flamengo
CR Flamengo
2-0
Fluminense RJ

Fluminense RJ

0-0

02:00

FT

Gremio Anapolis
Gremio Anapolis
4-0
AE Jataiense

AE Jataiense

2-0

02:00

FT

Atletico Clube Goianiense
Atletico Clube Goianiense
5-1
Goianesia GO

Goianesia GO

1-1

02:00

FT

Goiania
Goiania
0-1
Aparecidense GO

Aparecidense GO

0-0

02:00

FT

Goiatuba
Goiatuba
1-2
Goiás EC

Goiás EC

0-1

02:00

FT

Pinheiro AC
Pinheiro AC
2-3
Moto Club Sao Luis MA

Moto Club Sao Luis MA

0-3

02:00

FT

Itabirito
Itabirito
2-2
CA Patrocinense

CA Patrocinense

0-0

02:00

FT

Cameta EC
Cameta EC
1-0
Bragantino PA

Bragantino PA

0-0

02:00

FT

Tapajos
Tapajos
1-2
Caete U20

Caete U20

0-1

02:00

FT

Cascavel PR
Cascavel PR
1-0
Coritiba PR

Coritiba PR

1-0

02:00

FT

Azuriz FC
Azuriz FC
1-0
Parana PR

Parana PR

1-0

02:00

FT

Cianorte PR
Cianorte PR
0-1
Andraus Brasil

Andraus Brasil

0-0

02:00

FT

Athletico Paranaense
Athletico Paranaense
3-1
Independente Sao Joseense PR

Independente Sao Joseense PR

0-0

02:00

FT

Londrina PR
Londrina PR
3-1
Maringa FC

Maringa FC

1-0

02:00

FT

Adap-Galo Maringa
Adap-Galo Maringa
1-2
Operario Ferroviario PR

Operario Ferroviario PR

1-0

02:00

FT

Capital TO
Capital TO
2-0
Bela Vista TO

Bela Vista TO

0-0

02:00

FT

Coruripe Al
Coruripe Al
0-1
CRB AL

CRB AL

0-0

02:00

FT

cruzeiro-arapiraca
cruzeiro-arapiraca
1-2
CS Esportivo AL

CS Esportivo AL

1-0

02:00

FT

Independente AP
Independente AP
3-0
Ypiranga

Ypiranga

1-0

02:00

FT

Campinense
Campinense
0-1
Centro Sportivo Paraibano

Centro Sportivo Paraibano

0-0

02:00

FT

Club Aurora
Club Aurora
1-0
Jorge Wilstermann

Jorge Wilstermann

0-0

02:00

FT

Maghreb Fez
Maghreb Fez
1-0
MCO Mouloudia Oujda

MCO Mouloudia Oujda

1-0

02:00

FT

Antigua Barbuda U20
Antigua   Barbuda U20
2-3
Suriname U20

Suriname U20

0-2

02:00

FT

FC Atlético Cearense
FC Atlético Cearense
2-2
Caucaia CE

Caucaia CE

2-1

02:30

FT

FC Cincinnati
FC Cincinnati
0-0
Toronto FC

Toronto FC

0-0

02:30

FT

Ji-Paraná
Ji-Paraná
1-0
Genus RO

Genus RO

0-0

02:45

FT

Marseille
Marseille
4-1
Montpellier

Montpellier

2-1

02:45

FT

AC Milan
AC Milan
1-1
Atalanta

Atalanta

1-1

02:45

FT

Carrarese
Carrarese
5-1
Sestri Levante

Sestri Levante

2-1

02:45

FT

Latina
Latina
2-2
Audace Cerignola

Audace Cerignola

0-0

02:50

FT

ASC Gendrim
ASC Gendrim
1-1
ACS Ksar

ACS Ksar

0-1

03:00

FT

Real Madrid
Real Madrid
1-0
Sevilla

Sevilla

0-0

03:00

FT

SD Amorebieta
SD Amorebieta
1-1
Albacete Balompié SAD

Albacete Balompié SAD

0-1

03:00

FT

River Plate
River Plate
1-1
Boca Juniors

Boca Juniors

0-0

03:00

FT

Remo Belem
Remo Belem
2-0
Ag. Maraba

Ag. Maraba

0-0

03:00

FT

Independent AC
Independent AC
2-1
Vasco AC

Vasco AC

1-0

03:00

FT

Icasa CE
Icasa CE
3-1
Tirol

Tirol

1-1

03:00

FT

Pombal EC
Pombal EC
2-3
Botafogo PB

Botafogo PB

1-2

03:00

FT

Sousa PB
Sousa PB
0-2
Treze Campina Grande PB

Treze Campina Grande PB

0-1

03:00

FT

CA Güemes
CA Güemes
1-1
Agropecuario de Carlos Casares

Agropecuario de Carlos Casares

0-0

03:00

FT

Gimnasia Jujuy
Gimnasia Jujuy
1-0
Guillermo Brown

Guillermo Brown

0-0

03:00

FT

San Telmo
San Telmo
1-0
Nueva Chicago

Nueva Chicago

0-0

03:00

FT

Deportivo Merlo
Deportivo Merlo
2-1
Argentino de Merlo

Argentino de Merlo

0-1

03:00

FT

UAI Urquiza
UAI Urquiza
0-3
Colegiales

Colegiales

0-0

03:00

FT

Club Sando Moruga
Club Sando Moruga
3-1
Central FC

Central FC

2-1

03:00

FT

Liverpool URU
Liverpool URU
1-1
Nacional Montevideo

Nacional Montevideo

1-0

03:00

FT

Carabobo FC
Carabobo FC
2-1
Angostura FC

Angostura FC

1-0

03:00

FT

st Vincent the Grenadine U20
st Vincent the Grenadine U20
0-4
Canada U20

Canada U20

0-1

03:00

FT

Cayman Islands U20
Cayman Islands U20
1-1
Puerto Rico U20

Puerto Rico U20

1-0

03:00

FT

AD Cariari Pococi
AD Cariari Pococi
0-0
CS Uruguay De Coronado

CS Uruguay De Coronado

0-0

03:00

FT

Saprissa (w)
Saprissa (w)
1-0
Alajuelense (w)

Alajuelense (w)

0-0

03:00

FT

Atletico Pilar
Atletico Pilar
2-3
Nautico Hacoaj

Nautico Hacoaj

1-3

03:00

FT

Deportivo Estudiantes
Deportivo Estudiantes
2-1
Belgrano Zarate

Belgrano Zarate

1-0

03:00

FT

Defensores de Glew
Defensores de Glew
3-0
Ezeiza

Ezeiza

3-0

03:00

FT

Floresta CE
Floresta CE
1-0
Maracana CE

Maracana CE

0-0

03:00

FT

SV La Fama
SV La Fama
10-1
SV Caravel

SV Caravel

7-0

03:30

FT

Rio Ave
Rio Ave
3-3
Sporting CP

Sporting CP

2-2

03:30

FT

Vere United
Vere United
6-2
Lime Hall Academy

Lime Hall Academy

3-0

03:30

FT

Humble Lions
Humble Lions
1-5
Waterhouse FC

Waterhouse FC

1-3

03:30

FT

Mount Pleasant FA
Mount Pleasant FA
1-1
Montego Bay Utd

Montego Bay Utd

1-1

03:30

FT

Real Noroeste
Real Noroeste
2-2
Desportiva Ferroviaria ES

Desportiva Ferroviaria ES

1-0

03:30

FT

Colombia U20(w)
Colombia U20(w)
0-1
USA (w) U20

USA (w) U20

0-0

03:30

FT

Real Santander (w)
Real Santander (w)
1-1
Llaneros Women

Llaneros Women

0-0

03:30

FT

Champions Academy
Champions Academy
1-3
Potros Del Este Reserves

Potros Del Este Reserves

1-2

04:00

FT

Tivoli Gardens
Tivoli Gardens
0-0
Portmore United

Portmore United

0-0

04:00

FT

Guarani SP
Guarani SP
1-1
Sao Paulo

Sao Paulo

1-1

04:00

FT

Botafogo SP
Botafogo SP
2-1
Portuguesa Desportos

Portuguesa Desportos

1-0

04:00

FT

Internacional RS
Internacional RS
3-2
Gremio (RS)

Gremio (RS)

1-1

04:00

FT

Hercilio Luz SC
Hercilio Luz SC
3-0
Concordia AC

Concordia AC

1-0

04:00

FT

Inter de Lages SC
Inter de Lages SC
0-2
Barra FC

Barra FC

0-0

04:00

FT

Santos De Guapiles
Santos De Guapiles
0-2
AD Grecia

AD Grecia

0-0

04:00

FT

Municipal Liberia
Municipal Liberia
2-0
Sporting San Jose

Sporting San Jose

2-0

04:00

FT

Racing de Cordoba
Racing de Cordoba
1-1
Tristan Suarez

Tristan Suarez

1-1

04:00

FT

O.Higgins
O.Higgins
1-0
Colo Colo

Colo Colo

1-0

04:00

FT

Coatepeque
Coatepeque
1-1
Deportivo Xinabajul

Deportivo Xinabajul

1-1

04:00

FT

Olancho FC
Olancho FC
1-0
Genesis

Genesis

0-0

04:00

FT

Tauro FC
Tauro FC
2-1
Veraguas FC

Veraguas FC

1-1

04:00

FT

Deportes Recoleta
Deportes Recoleta
3-1
Santiago Wanderers

Santiago Wanderers

1-1

04:00

FT

Juventud Pinulteca FC
Juventud Pinulteca FC
1-0
Fraijanes FC

Fraijanes FC

0-0

04:00

FT

Alianza Lima
Alianza Lima
5-1
Comerciantes Unidos

Comerciantes Unidos

3-1

04:00

FT

Jalapa
Jalapa
1-0
Organica Masachapa FC

Organica Masachapa FC

0-0

04:00

FT

HYH Export Sebaco FC
HYH Export Sebaco FC
0-2
Diriangen

Diriangen

0-0

04:00

FT

Limon FC
Limon FC
0-0
Santa  Ana

Santa Ana

0-0

04:00

FT

Inter Palmira (W)
Inter Palmira (W)
3-0
Cucuta Deportivo (w)

Cucuta Deportivo (w)

1-0

04:00

FT

La Tribu de Cd. Juarez
La Tribu de Cd. Juarez
2-1
Obson Dynamo FC

Obson Dynamo FC

1-0

04:00

FT

CSYD Carcha
CSYD Carcha
2-1
Gualan FC

Gualan FC

0-0

04:00

FT

Chimaltenango FC
Chimaltenango FC
8-0
FC Villa Nueva

FC Villa Nueva

3-0

04:00

FT

Club America Salcaja
Club America Salcaja
0-0
Barillas FC

Barillas FC

0-0

04:00

FT

CSD Agua Blanca
CSD Agua Blanca
0-0
Nueva Santa Rosa CDF

Nueva Santa Rosa CDF

0-0

04:00

FT

Deportivo Camioneros
Deportivo Camioneros
0-0
AH Zapla

AH Zapla

0-0

04:15

FT

Bangu Atletico Club
Bangu Atletico Club
2-1
Madureira

Madureira

0-0

04:15

FT

CD Dragon
CD Dragon
0-1
Alianza San Salvador

Alianza San Salvador

0-0

04:15

FT

Luis Angel Firpo
Luis Angel Firpo
2-0
Municipal Limeno

Municipal Limeno

0-0

04:15

FT

Sportivo Trinidense
Sportivo Trinidense
0-1
Sportivo Ameliano

Sportivo Ameliano

0-0

04:30

FT

Vitoria BA
Vitoria BA
3-0
Atletico Alagoinhas

Atletico Alagoinhas

1-0

04:30

FT

Jaguares de Cordoba
Jaguares de Cordoba
1-1
America de Cali

America de Cali

0-0

04:30

FT

CD Platense
CD Platense
2-1
Once Deportivo de Ahuachapan

Once Deportivo de Ahuachapan

0-1

04:30

FT

Bolivar
Bolivar
4-4
The Strongest

The Strongest

2-1

04:30

FT

Parrillas One
Parrillas One
3-0
Atletico Choloma

Atletico Choloma

0-0

04:30

FT

Real Apodaca FC
Real Apodaca FC
2-0
Cimarrones de Sonora FC II

Cimarrones de Sonora FC II

2-0

05:00

FT

Nashville SC
Nashville SC
0-0
New York Red Bulls

New York Red Bulls

0-0

05:00

FT

Atletico Acreano
Atletico Acreano
0-2
Rio Branco AC

Rio Branco AC

0-2

05:00

FT

Paraguay(w)
Paraguay(w)
0-4
Canada Women

Canada Women

0-2

05:00

FT

British Virgin Islands U20
British Virgin Islands U20
1-2
Cuba U20

Cuba U20

1-1

05:00

FT

Aruba U20
Aruba U20
1-1
Curacao U20

Curacao U20

1-0

05:00

FT

Coras De Nayarit
Coras De Nayarit
1-2
CD Alacranes de Durango

CD Alacranes de Durango

0-2

05:00

FT

SV Unistars
SV Unistars
3-0
SV Caiquetio

SV Caiquetio

1-0

05:30

FT

Gimnasia La Plata
Gimnasia La Plata
0-0
Estudiantes La Plata

Estudiantes La Plata

0-0

05:30

FT

Chaco For Ever
Chaco For Ever
0-2
Deportivo Moron

Deportivo Moron

0-1

05:45

FT

CA Newell's Old Boys
CA Newell's Old Boys
0-1
Rosario Central

Rosario Central

0-0

06:00

FT

Corinthians Paulista
Corinthians Paulista
0-1
Ponte Preta

Ponte Preta

0-1

06:00

FT

Alvarado Mar del Plata
Alvarado Mar del Plata
1-0
All Boys

All Boys

1-0

06:00

FT

Atletico Rafaela
Atletico Rafaela
4-1
Gimnasia Mendoza

Gimnasia Mendoza

2-0

06:00

FT

Colon de Santa Fe
Colon de Santa Fe
4-0
Patronato Parana

Patronato Parana

3-0

06:00

FT

CD Vida
CD Vida
3-4
Real Sociedad Tocoa

Real Sociedad Tocoa

1-3

06:00

FT

Deportivo Metropolitano
Deportivo Metropolitano
1-2
CD Hermanos Colmenares

CD Hermanos Colmenares

0-1

06:00

FT

Trinidad Tobago U20
Trinidad   Tobago U20
5-0
Dominica U20

Dominica U20

4-0

06:00

FT

St. Kitts and Nevis U20
St. Kitts and Nevis U20
0-4
Haiti U20

Haiti U20

0-3

06:05

FT

Celaya FC
Celaya FC
2-0
Alebrijes de Oaxaca

Alebrijes de Oaxaca

0-0

06:30

FT

La Equidad
La Equidad
2-0
Atletico Nacional Medellin

Atletico Nacional Medellin

1-0

06:30

FT

Boavista F.C
Boavista F.C
3-2
Sampaio Correa (RJ)

Sampaio Correa (RJ)

1-1

06:30

FT

Cobresal
Cobresal
2-2
Union Espanola

Union Espanola

1-1

06:30

FT

San Marcos de Arica
San Marcos de Arica
0-1
Deportes Temuco

Deportes Temuco

0-0

06:30

FT

Blooming
Blooming
2-1
Oriente Petrolero

Oriente Petrolero

2-1

06:45

FT

Guarani CA
Guarani CA
1-3
Olimpia Asuncion

Olimpia Asuncion

0-1

07:00

FT

Santos Laguna
Santos Laguna
1-0
Mazatlan FC

Mazatlan FC

0-0

07:00

FT

Perez Zeledon
Perez Zeledon
2-2
Cartagines Deportiva SA

Cartagines Deportiva SA

1-0

07:00

FT

Suchitepequez
Suchitepequez
4-0
Democracia FC

Democracia FC

2-0

07:00

FT

Deportivo Garcilaso
Deportivo Garcilaso
2-0
Univ.Cesar Vallejo

Univ.Cesar Vallejo

0-0

07:00

FT

Plaza Amador Reserves
Plaza Amador Reserves
4-2
Ciex Sports Academy

Ciex Sports Academy

2-1

07:15

FT

SV Atlantico Deportivo
SV Atlantico Deportivo
0-3
Bubali SC

Bubali SC

0-2

07:45

FT

Quilmes
Quilmes
1-0
Chacarita juniors

Chacarita juniors

0-0

08:00

FT

Instituto
Instituto
0-2
Godoy Cruz Antonio Tomba

Godoy Cruz Antonio Tomba

0-1

08:00

FT

Lanus
Lanus
1-1
Banfield

Banfield

0-0

08:00

FT

Salvador(w)
Salvador(w)
0-2
Costa Rica Women

Costa Rica Women

0-1

08:00

FT

NicaraguaU20
NicaraguaU20
6-0
Belize U20

Belize U20

2-0

08:00

FT

Guatemala U20
Guatemala U20
6-0
French Saint-Martin U20

French Saint-Martin U20

2-0

08:00

FT

Futbol Consultants Moravia
Futbol Consultants Moravia
2-0
Aserri FC

Aserri FC

1-0

08:20

FT

Paradise FC
Paradise FC
2-1
Brittons Hill

Brittons Hill

0-0

08:30

FT

Deportivo Pereira
Deportivo Pereira
3-3
Atletico Junior Barranquilla

Atletico Junior Barranquilla

0-2

09:00

FT

Shenzhen U19
Shenzhen U19
3-0
Yunnan U19

Yunnan U19

0-0

09:00

FT

Chongqing FA U17
Chongqing FA U17
2-2
Guizhou U17

Guizhou U17

0-0

09:10

FT

LA Galaxy
LA Galaxy
1-1
Inter Miami CF

Inter Miami CF

0-0

11:30

FT

Mizoram
Mizoram
5-1
Delhi SA

Delhi SA

4-0

13:00

FT

FC Bombay Gymkhana
FC Bombay Gymkhana
4-3
Somaiya FC

Somaiya FC

2-2

13:05

FT

Bintang Kota
Bintang Kota
4-1
Taruna Persada

Taruna Persada

0-0

13:45

FT

Bangalore Eagles
Bangalore Eagles
1-0
Jawahar Union

Jawahar Union

1-0

13:55

FT

PS KAUR
PS KAUR
0-6
PS Bengkulu

PS Bengkulu

0-2

14:00

FT

Hoang Anh Gia Lai U19
Hoang Anh Gia Lai U19
0-0
Thanh Hoa U19

Thanh Hoa U19

0-0

14:00

FT

Song Lam Nghe An U19
Song Lam Nghe An U19
2-0
Khatoco Khanh Hoa U19

Khatoco Khanh Hoa U19

0-0

14:00

FT

Changchun U19
Changchun U19
0-2
Zhejiang U19

Zhejiang U19

0-1

14:00

FT

Wuhan FA U17
Wuhan FA U17
1-1
Guangdong U17 B

Guangdong U17 B

1-0

14:00

FT

PWD SC
PWD SC
2-0
Uttara Dhaka

Uttara Dhaka

0-0

14:15

FT

Melbourne Victory U23
Melbourne Victory U23
4-3
Bentleigh Greens U23

Bentleigh Greens U23

3-3

14:15

FT

Bulleen Lions U23
Bulleen Lions U23
3-1
Eastern Lions U23

Eastern Lions U23

3-1

14:15

FT

Thuy Loi UNIVERSITY
Thuy Loi UNIVERSITY
7-0
Phuong Dong University

Phuong Dong University

3-0

14:30

FT

Adelaide Blue Eagles Reserve
Adelaide Blue Eagles Reserve
1-1
Adelaide Victory Reserves

Adelaide Victory Reserves

1-0

15:00

FT

Arema
Arema
3-2
Persija Jakarta

Persija Jakarta

2-1

15:20

FT

Ho